Chào mừng ngày Nhà giáo Việt Nam 20-11 và Chào đón Tân sinh viên K23” hứa hẹn thu hút hàng trăm sinh viên với nhiều hoạt động hấp dẫn như: lô tô, minigame, giao lưu văn nghệ, trò chơi dân gian, hoạt động tập thể, trao học bổng,… Đặc biệt, năm nay chương trình sẽ được tổ chức ngoài trời tại cơ sở mới với khuôn viên rộng rãi, thoáng mãi cùng với cơ sở vật chất hiện đại vừa được đầu tư để sẵn sàng cho mùa tuyển sinh năm học 2024. Trường Cao đẳng Đại Việt Sài Gòn vinh dự đón thầy, cô, học trò khắp nơi về dự.
Trường Cao đẳng Đại Việt Sài Gòn chính thức tái khởi động chương trình: “Chào mừng ngày Nhà giáo Việt Nam 20-11 và Chào đón Tân sinh viên K23” nhằm tri ân tất cả các giảng viên đang giảng dạy tại trường.
Sự kiện truyền thống này sẽ diễn ra tại cơ sở mới: 326A Nguyễn Trọng Tuyển, phường 1, quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh vào ngày 18/11/2023 (từ 7h30 sáng cho đến 21h30 tối)
Đây là chương trình thường niên được tổ chức bởi Trường Cao đẳng Đại Việt Sài Gòn – ngôi trường với tâm huyết tạo nên một hệ sinh thái giáo dục quốc tế hoàn chỉnh.
“Chào mừng ngày Nhà giáo Việt Nam 20-11 và Chào đón Tân sinh viên K23” hứa hẹn thu hút hàng trăm sinh viên với nhiều hoạt động hấp dẫn như: lô tô, minigame, giao lưu văn nghệ, trò chơi dân gian, hoạt động tập thể, trao học bổng,…
Ngoài ra, chương trình còn có sự góp mặt của nhiều ca sĩ, rapper nổi tiếng như: Rapper Lăng LD, Rapper Ricky Star, Đoàn Lô tô Sài Gòn Tân Thời, Ca nhạc sĩ Cáp Anh Tài, Ca sĩ Ahh Kiệt,…đặc biệt là nhiều tài năng âm nhạc là giáo viên, học sinh, sinh viên đang học tập và làm việc tại trường.
Đặc biệt, năm nay chương trình sẽ được tổ chức ngoài trời tại cơ sở mới với khuôn viên rộng rãi, thoáng mãi cùng với cơ sở vật chất hiện đại vừa được đầu tư để sẵn sàng cho mùa tuyển sinh năm học 2024. Trường Cao đẳng Đại Việt Sài Gòn vinh dự đón thầy, cô, học trò khắp nơi về dự.
KÝ CAM KẾT 100% CÓ VIỆC LÀM SAU KHI RA TRƯỜNG
ĐĂNG KÝ TUYỂN SINH ONLINE 2024
TỔNG ĐÀI TƯ VẤN HƯỚNG NGHIỆP >> HOTLINE
Lý do tại sao sinh viên chọn học tại Trường Cao đẳng Đại Việt Sài Gòn ?
- Trường đầu tiên trên cả nước ký cam kết việc làm với từng sinh viên.
- 100% Đảm bảo việc làm ĐÚNG CHUYÊN NGÀNH sau khi tốt nghiệp.
- Xét học sinh tốt nghiệp THPT vào học Cao đẳng chính quy.
- Chế độ thực tập hưởng lương.
- Học phí không tăng trong suốt quá trình học
- Rút ngắn thời gian đào tạo từ 2 - 2,5 năm. Ra trường sớm có việc làm.
- 70% thời lượng thực hành
- Cơ sở vật chất hiện đại, phòng học máy lạnh 100%
Quyền lợi của sinh viên khi theo học tại trường:
- Giảm 50% học phí cho sv đạt học sinh giỏi 3 năm học THPT.
- Giảm 20% học phí cho sv đạt học sinh giỏi năm lớp 12.
- Giảm từ 5 - 50% học phí cho tất cả học sinh nhập học sớm.
- Giảm 2.000.000 vnđ học phí cho sinh viên nhập học sớm đợt 1,2,3.
- Giảm 15% học phí cho sinh viên nhập học đợt 4,5.
- Giảm 10% học phí cho sinh viên nhập học đợt 6,7.
- Giảm 100% học phí toàn khóa cho bộ đội xuất ngũ từ Trường Sa.
- Giảm 70% học phí cho bộ đội xuất ngũ từ các đơn vị khác.
- Tặng 500 balo cho học sinh nhập học sớm
- Bốc thăm laptop cho sinh viên nhập học tại các đợt khai giảng.
* QUỸ TÍN DỤNG ĐẠI VIỆT 15 TỶ ĐỒNG: Hỗ trợ sinh viên vay vốn học tập không lãi suất suốt quà trình học tập.
>> Tham khảo thêm: Xét tuyển học bạ - học ngay ngành hot
>> Tham khảo thêm: Trường CĐ Đại Việt Sài Gòn Thông báo tuyển sinh CĐ chính quy
>> Tham khảo thêm: Xét tuyển học bạ ngành Y sỹ đa khoa
* Mọi thắc mắc xin liên hệ:
TRƯỜNG CAO ĐẲNG ĐẠI VIỆT SÀI GÒN
TRUNG TÂM TUYỂN SINH – TRUYỀN THÔNG
Tổng đài: 1900 7043
Hotline: 0844446999 - 0844447999 - 02873081213
Email: tuyensinh@daivietsaigon.edu.vn
Website: www.daivietsaigon.edu.vn
Fanpage: Trường Cao Đẳng Đại Việt Sài Gòn