Về việc tuyên truyền, quán triệt Chương trình hành động số 36-CTrHĐ/TU của Ban Thường vụ Thành ủy thực hiện Nghị quyết số 31-NQ/TW của Bộ Chính trị về phương hướng, nhiệm vụ phát triển Thành phố Hồ Chí Minh đến năm 2030, tầm nhìn đến năm 2045
Về việc tuyên truyền, quán triệt Chương trình hành động số 36-CTrHĐ/TU của Ban Thường vụ Thành ủy thực hiện Nghị quyết số 31-NQ/TW của Bộ Chính trị về phương hướng, nhiệm vụ phát triển Thành phố Hồ Chí Minh đến năm 2030, tầm nhìn đến năm 2045
TẬP TIN ĐÍNH KÈM: