Nhằm tiếp tục đảm bảo đầu ra cho sinh viên sau khi tốt nghiệp, Trường Cao đẳng Đại Việt Sài Gòn tiếp tục thực hiện cam kết 100% đảm bảo có việc làm đúng với ngành nghề mà sinh viên đã đăng ký học tập tại Trường với sinh viên Khóa 2023.
Nhằm tiếp tục đảm bảo đầu ra cho sinh viên sau khi tốt nghiệp, Trường Cao đẳng Đại Việt Sài Gòn tiếp tục thực hiện cam kết 100% đảm bảo có việc làm đúng với ngành nghề mà sinh viên đã đăng ký học tập tại Trường với sinh viên Khóa 2023.
Được ký Hợp đồng cam kết đảm bảo việc làm đầu ra là một trong những đặc quyền của sinh viên khi học tập tại Trường Cao đẳng Đại Việt Sài Gòn. Cam kết này của Nhà trường giúp sinh viên yên tâm hơn trong suốt quá trình học tập tại Trường. Sinh viên có trách nhiệm, nghĩa vụ thực hiện tốt quá trình học tập, đảm bảo tiêu chí đầu ra và hoàn thành tốt các nghĩa vụ theo cam kết để đạt được yêu cầu khi đến nhận việc tại doanh nghiệp.
Để giải quyết đầu ra cho sinh viên, Nhà trường đã hợp tác với hơn 400 doanh nghiệp và bệnh viện với mục tiêu hoạt động như sau: Lấy ý kiến đánh giá về người lao động, thực tập, học tập tại doanh nghiệp là sinh viên của Nhà trường; theo đó điều chỉnh chương trình, phương hướng đào tạo phù hợp với yêu cầu nhà tuyển dụng; Tư vấn hướng nghiệp cho sinh viên, giúp các em có sự chuẩn bị kỹ năng cần thiết để nắm bắt cơ hội khi gia nhập thị trường lao động.